AVENIX CO LTD
AVENIX CO LTD
Real Estate • Land Solutions • Logistics
Kuhusu REMS & Kampuni

Wataalamu wa Upimaji Ardhi & Usimamizi wa Majengo Tanzania

Tuko hapa kukupa huduma bora, za uwazi na zilizothibitishwa za mauzo ya viwanja, upimaji ardhi, na michoro ya mipango miji.

Kuinua Viwango vya Upimaji na Mauzo ya Viwanja

Tunatoa huduma kamili za kisheria na kitaalamu kwa kushirikiana na Wapimaji Ardhi waliosajiliwa na Wataalamu wa Mipango Miji. Mfumo wetu unalinda na kuongeza thamani ya uwekezaji wako wa viwanja na majengo nchini Tanzania.

Vipimo Halisi vya GIS

Wapimaji waliosajiliwa na GPS zenye usahihi wa juu.

Hati Miliki Zilizothibitishwa

Uhakiki rasmi na usaidizi wa Hati za Wizara.

Michoro ya Mipango Miji

Upangaji bora wa matumizi ya ardhi na miundombinu.

Uwazi Katika Mauzo

Hakuna migogoro wala viwanja vya kughushi.
Wapimaji ardhi wenye leseni wakiwa kazini Tanzania

AVENIX CO LTD

Wataalamu walioidhinishwa na Wizara

Dira, Dhamira na Misingi YETU

Dira Yetu

Kuwa kiongozi mkuu wa kitaifa katika kutoa suluhisho la kisasa la upimaji wa viwanja na mauzo ya ardhi yenye Hati Miliki nchini Tanzania.

Dhamira Yetu

Kuwapa wateja wetu huduma za haraka, za uhakika na zenye uwazi mkubwa katika kupima, kurasimisha na kumilikisha viwanja bila migogoro.

Misingi Yetu

Uaminifu, Usahihi wa Vipimo, Uwazi wa Kisheria na Huduma Bora za Wateja kabla na baada ya ununuzi.

100%
Viwanja Vilivyopimwa
50+
Miradi ya Viwanja
10+
Mikoa Tanzania
5,000+
Wateja Waliotimiza Ndoto

Unahitaji Ushauri wa Upimaji au Ununuzi wa Kiwanja?

Wasiliana na wataalamu wetu wapimaji waliothibitishwa kupata msaada wa haraka.

0 Properties Selected for Comparison